Pastor James Ng’ang’a Lectures The Government Over Closure of Churches

“Ikifika ni Kanisa corona innanza juu BBI imepita Kanisa ndo iko na shida,”

Apostle James Ng’ang’a of Neno Evangelism Centre is displeased in the manner how the government closed the churches, saying that politicians are responsible for the surge in Covid numbers.

An angry Pastor Ng’ang’a  lashed out at government officials and politicians for having large crowds for their political rallies and by that time churches have been complying with the health measures put in place by the ministry of health .

James went on to say that churches should not suffer consequences brought about by politicians 

“nyinyi ndio mlisambaza hii kitu ,mlisema iko na kweli iko ,sisi hatuendangi crusade ,mlitufungia crusade ,ninaongea kama mtume na mkenya ambaye ako na haki ya kuongea ,

Sisi hatukenda crusade kanisani, Mimi niko na lorry iko happa nje, nyinyi wenyewe mkaanza BBI chama hiki hiki.

Ikifika ni kanisa corona inaanza, sasa BBI imepita kanisa ndo iko na shida, unless nyinyi wenyewe mnapigana na watu wasikuje kanisa sababu nyinyi wenyewe mtakuja tena kanisa kuomba kura huko.

Polisi kuingia kwa kanisa na kupiga watu watatu, na jana mazishi imezikwa mheshimiwa Koinange na amepewa TV live na kanisa watu wanapigwa.”